
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe ll mwezi 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA S.L.P. 509, OLJORO, ambacho kinaiwakitisha
Mamtaka ya Etimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOMA (ambacho katika
Mkataba huu atajutikana kama "Mwa'iiri") kwa uoande mmoia:

NA

s.L.P. ?p 13 ,L (ambaye katika Mkataba huu atajutikana kama "Local Fundi") kwa upande mwi4gine

KWA KUWA Mwajiri anaendetea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya

LONGIDO; '

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasitimati zake za ndani kwa ushirikiano na rasitimati za
nje kwa ajiti ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya LONGIDO; !

KWA KUWA Mwajiri amefanya ma adiliano na Fundi kwa ajiti ya kazi ya
gt1 lJJ o\- {

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakata ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of moterials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1 GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shiiingi za Tanzania 0 Fundi
yaatafa nya kazi

n Wo\

U-v" L-au h k*.
kwa masharti yatiyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajutikana kama "Gharama ya Ufundi"
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZT (CONTRACT SUtt ADJUST^^ENT)

Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ite isipokuwa jtakapokuwa

imeetekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabaditiko ya

ujenzi yaliyofanYwa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malioo va awali. 5O % va pharama va ufttndi
(b)Kazi ikikamitika kwa asitimia 100: 45% ya Gharama ya Ufundi/Kazi;
(c) Baada ya kukamitika kwa"Muda wa matazamio":5% ya Gharama ya

Ufundi/Kazi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAA/IILISHAJ! WA KAZI NA KUAHIRISHX i<AZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo

la tarehe lt mwezi 0"3 2027

au tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamitisha kazi ndani ya siku 3D toka tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. lwapo kutatokea mabaditiko ya ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri, siku ya

ukamitishaji wa ujenzi inaweza kubaditika.

(c) Mwajiri anaweza kualririsha kazi zitizo katika Mkataba huu na kutoa maetekezo

kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kujenga
.lt

S/-^o l</A' na kukamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materialsl
sambamba na maetekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work progromme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu iti kr.rpata kibal,i cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI CHA ARUSHA.

Jina: Saini: W
ItIo: lqaLl-Wadhifa: Tarehe

Mbele ya (Shahidi)

Jina: Saini:

L
IrNkr gttWadhifa: IvrgF Tarehe: LIJ

IMESAINIWA NA FUNDI

Jina:

Wadhifa:

Mbele ya

Saini:

Tarehe: I

Mbele ya (Shahidi)

; Jina: ftilt*++au rt,\Wt*ut:t Saini:

&,t,tn*^t tetc.f, V*Mffr {!

Wadhifa: Tarehe: l,r 03 2n z>-
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